ราคา 2700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 84375.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ เดอะ คัลเลอร์ลี่ วิวิด คอนโดมิเนียม | The Colory Vivid | เดอะ คัลเลอร์รี่ วิวิด

Prompituck Saenwoo
0826414199
2018-09-20 17:32:56.0
เลขที่ประกาศ: 251128
รายละเอียดเพิ่มเติม
Sale The colory vivid 1 Bed 32 sqm. 4 fl. Sale price 2.7 MB. Contact Tee : 0826-4141-99 Line ID: t0826414199 Much more condo around the area Please visit our web site at www.readycondos.com ___________________________________________ ขาย The colory vivid 1 ห้องนอน 32 ตร.ม. ชั้น 4 ราคาขาย 2.7 ลบ. ติดต่อ คุณที โทร: 082-64141-99, Line: t0826414199 คอนโดอีกมากมายบริเวณใกล้เคียง กรุณาเยี่ยมชม www.readycondos.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนรัชดาภิเษก ซอยประชาราษฏร์บำเพ็ญ6
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
530.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
190 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดใหม่ใกล้รถไฟฟ้าห้วยขวาง 31.5 ตรม 1 ห้องนอนเพียง 2.4 ล้าน, เช่า 16,000/เดือน - คอนโด ขาย
เดอะ คัลเลอร์ลี่ วิวิด คอนโดมิเนียม | The Colory Vivid | เดอะ คัลเลอร์รี่ วิวิด

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 190

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 3 แบบ

แบบ Studio
27.00 sqm.
แบบ 1 Bedroom
31.00 sqm.
แบบ 2 Bedrooms
47.00 sqm.

แบบ Studio

27.00
1590000.00

แบบ 1 Bedroom

31.00
1820000.00

แบบ 2 Bedrooms

47.00
2860000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

คอนโด เดอะ คัลเลอร์รี่ วิวิด ใกล้รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง